Áhugavert knattspyrna

Æfingatímar vetur 2017-2018

8. flokkur karla og kvenna – Litli fótboltaskólinn (f. 2012 og 2013)
Þjálfarar: Gunnar Borgþórsson og Unnur Dóra Bergsdóttir ásamt aðstoðarfólki.

  Fimmtudagar   Kl. 16:25 -17:15   Iða íþróttahús

7. flokkur kvenna (f. 2010 og 2011)
Þjálfarar: 

 Mánudagar   Kl. 14:45 – 15:35  Iða íþróttahús
 Þriðjudagar  Kl. 14:00 – 15:00  Hamarshöll – Rúta 13:30
 Föstudagar  Kl. 14:45 – 15:35  Iða íþróttahús

6. flokkur kvenna (f. 2008 og 2009)
Þjálfarar:

 Mánudagar   Kl. 14:45 – 15:35 Iða íþróttahús
 Þriðjudagar   Kl. 14:00 – 15:00 Hamarshöll – Rúta 13:30
 Föstudagar   Kl. 14:45 – 15:35 Iða íþróttahús

5. flokkur kvenna (f. 2006 og 2007)
Þjálfarar: Alfreð Elías Jóhannsson og Halldóra Birta Sigfúsdóttir.

 Þriðjudagar   Kl. 15:00 – 16:00 Hamarshöll – Rúta 14:30
 Miðvikudagar  Kl. 15:00 – 16:00 Gervigras
 Fimmtudagar  Kl. 15:00 – 16:00 Gervigras

4. flokkur kvenna (f. 2004 og 2005)
Þjálfari: Ingi Rafn Ingibergsson.

 Þriðjudagar   Kl. 16:00 Hamarshöll – Rúta 15:30
 Fimmtudagar   Kl. 14:45 Gervigras
 Sunnudagar   Kl. 17:00 Gervigras

3. flokkur kvenna (f. 2002 og 2003)
Þjálfarar: Óttar Guðlaugsson.

Miðikudagar  Kl. 15:30 Iða íþróttahús – gym
Fimmtudagar  Kl. 16:00 Gervigras
Föstudagar  Kl. 15:30 – 17:00 Hamarshöll – Rúta 15:00
Sunnudagar  Kl. 17:30 Gervigras

7. flokkur karla (f. 2010 og 2011)
Þjálfarar: Gunnar Rafn Borgþórsson og Ingi Rafn Ingibergsson ásamt aðstoðarfólki.

 Mánudagar   Kl. 14:00 – 15:00  Hamarshöll – Rúta 13:30
 Þriðjudagar  Kl. 14:45 – 15:35  Iða íþróttahús
 Miðvikudagar   Kl. 14:45 – 15:35  Iða íþróttahús

6. flokkur karla (f. 2008 og 2009)
Þjálfarar: Sigmar Karlsson og Ingi Rafn Ingibergsson ásamt aðstoðarfólki.

 Mánudagar   Kl. 16:15 – 17:15  Gervigras
 Miðvikudagar  Kl. 16:00 – 17:00  Gervigras
 Föstudagar  Kl. 14:15 – 15:00  Hamarshöll – Rúta 13:45

5. flokkur karla (f. 2006 og 2007)
Þjálfari: Sigmar Karlsson.

 Mánudagar   Kl. 15:00 – 16:00  Hamarshöll – Rúta 14:30
 Miðvikudagar   Kl. 17:00 – 18:00  Gervigras
 Fimmtudagar   Kl. 16:30 – 17:30  Gervigras

4. flokkur karla (f. 2004 og 2005)
Þjálfarar: Sigurður Reynir Ragnhildarson.

 Mánudagar  Kl. 16:00 – 17:00  Hamarshöll – Rúta 15:30
 Miðvikudagar Kl. 17:00  Gervigras
 Fimmtudagar  Kl. 16:00 – 17:00  Hamarshöll aukaæfing – ekki rúta
 Föstudagar  Kl. 15:00  Gervigras

3. flokkur karla (f. 2002 og 2003)
Þjálfari: Guðjón Bjarni Hálfdánarson.

 Mánudagar  Kl. 17:15 – 18:15 Hamarshöll – Rúta 16:45
 Þriðjudagar  Kl. 18:00 Iða gym
 Miðvikudagar  Kl. 17:15 – 18:30 Hamarshöll aukaæfing – ekki rúta
 Fimmtudagar  Kl. 19:00 Gervigras
 Sunnudagar  Kl. 10:00 Gervigras

Upplýsingar um þjálfara knattspyrnudeildar.

Upplýsingar um æfingagjöld.

Upplýsingar um starf flokka má finna á Fésbókarsíðum hvers flokks.