Áhugavert Sund

 

Félagsmót 24. jan. 2009

Innanfélagsmót Sunddeildar Umf. Selfoss 24. janúar 2009

1.gr. 66m fjórsund  Tími
Hrólfur Laugdal Árnason 48,23
Árný Oddbjörg Oddsdóttir 53,34
Ólöf Eir Hoffritz 54,11
Anna Edit Dalmay 1:00.98
Njáll Laugdal Árnason 1:04.5
Kristín Inga Elísdóttir 1:08.51
Lydía Rún Ómarsdóttir 1:09.71
Ari Friðriksson 1:13.74
Sigurður Andri Jóhannesson 1:18.48
Hannes Höskuldsson 1:18.69
Gíslína Skúladóttir 1:20.48
Aron Ingi Sverrisson 1:27.1
   
2.gr.16m bringusundsfætur   
Einar Þór Friðriksson 23,86
Sindri Freyr Guðmundsson 26,64
Lilja Rós Bjarnadóttir 39,26
Sigurður Fannar Hjaltason 40,89
   
3.gr.50m flugsund 10 ára og yngri  
Ari Friðriksson 56,56
Hannes Höskuldsson 1:00.94
Sigurður Andri Jóhannesson 1:01.23
   
4.gr. 100m flugsund  
Ólöf Eir Hoffritz 1:30.01
Kristín Inga Elísdóttir 1:59.7
   
5.gr. 200m bringusund  
Hrólfur Laugdal Árnason 3:11.74
Árný Oddbjörg Oddsdóttir 3:20.07
Anna Edit Dalmay 3:41.61
   
6.gr. 50m baksund 10 ára og yngri  
Johan L.B.Öhlin 52,01
Hannes Höskuldsson 1:00.1
Aron Ingi Sverrisson 1:02.32
Natan Elí Lingþórsson 1:17.04
   
7.gr. 16m skriðsundsfætur  
Einar Þór Friðriksson 21,57
Sigurður Fannar Hjaltason 23,83
Lilja Rós Bjarnadóttir 24,14
   
8.gr. 100m baksund  
Árný Oddbjörg Oddsdóttir 1:24.92
Ólöf Eir Hoffritz 1:26.31
Njáll Laugdal Árnason 1:44.67
Lydía Rún Ómarsdóttir 1:46.24
Særún Gréta Hermannsdóttir 1:59.26
Sigurður Andri Jóhannesson 2:07.13
   
9.gr. 50m bringusund 10 ára og yngri  
Ari Friðriksson 56.16
Johan L.B.Öhlin 56,33
Aron Ingi Sverrisson 1:05.67
Hannes Höskuldsson 1:07.04
Sindri Steinn Axelsson 1:12.0
Sindri Freyr Guðmundsson 1:20.13
Einar Þór Friðriksson 1:20.51
Natan Elí Lingþórsson 1:40.26
Lilja Rós Bjarnadóttir 2:12.53
   
10.gr. 200m skriðsund  
Ólöf Eir Hoffritz 2:47.51
Njáll Laugdal Árnason 3:29.39
Gíslína Skúladóttir 3:53.54
   
11.gr. 100m bringusund  
Hrólfur Laugdal Árnason 1:29.93
Árný Oddbjörg Oddsdóttir 1:32.51
Anna Edit Dalmay 1:44.79
Kristín Inga Elísdóttir 1:58.99
Njáll Laugdal Árnason 2:02.76
Særún Gréta Hermannsdóttir 2:03.43
Lydía Rún Ómarsdóttir 2:03.86
Sigurður Andri Jóhannesson 2:09.63
   
12.gr. 50m skriðsund 10 ára og yngri  
Ari Friðriksson 47,68
Johan L.B.Öhlin 50
Hannes Höskuldsson 54,2
Aron Ingi Sverrisson 54,32
Sigurður Andri Jóhannesson 55,35
Einar Þór Friðriksson 1:06.52
Sindri Steinn Axelsson 1:07.45
Natan Elí Lingþórsson 1:07.8
Sindri Freyr Guðmundsson 1:25.24
Lilja Rós Bjarnadóttir 1:32.43
   
13.gr. 100m skriðsund  
Hrólfur Laugdal Árnason 1:10.34
Ólöf Eir Hoffritz 1:13.45
Anna Edit Dalmay 1:31.23
Njáll Laugdal Árnason 1:37.26
Lydía Rún Ómarsdóttir 1:37.53
Kristín Inga Elísdóttir 1:51.29
Gíslína Skúladóttir 1:53.82