Áhugavert Sund

 

Félagsmót 4.des.2007

Innanfélagsmót Sunddeildar Umf. Selfoss 04.12.2007
   
1.grein 50m skriðsund Tími
Eygerður Jónasdóttir 33.07
Ólöf E. Hoffritz 35.75
Árný O. Oddsdóttir 37.58
Júlía Sjörup 37.70
Hrólfur Laugdal 39.01
Njáll Laugdal 45.94
Anna E. Dalmay 47.95
Björg einarsdóttir 54.34
Johan Öhlin 59.60
Aron I. Sverrisson 59.64
Sigurður Andri Jóhannesson 1:00.57
Arnar J. Magnússon 1:04.70
Gíslína Skúladóttir 1:07.53
Halldór I. Bjarnason 1:36.15
   
2.grein 16m skriðsunds fætur með kork, byrja m.aðra hönd á bakka
Einar Þór Friðriksson 24.84
Sóley A. Jónsdóttir 27.82
Lilja R. Bjarnadóttir 28.61
Sindri F. Guðmundsson 29.63
Þröstur Magnússon 30.57
   
3.grein 50m flugsund  
Ólöf E. Hoffritz 40.28
Eygerður Jónasdóttir 40.64
Júlía Sjöru Eiríksdóttir 43.29
Árný Oddsdóttir 44.43
Anna Edit Dalmay 49.04
Hrólfur Laugdal Árnason 49.20
Njáll Laugdal Árnason 1:06.76
Arnar Jökull Magnússon 2:02.16
   
4.grein 16m flugsundsfætur
Björg Einarsdóttir 21.54
Sigurður Andri Jóhannesson 21.78
Ari Friðriksson 22.02
Gíslína Skúladóttir 24.73
Aron Ingi Sverrisson 25.28
Halldór I. Bjarnason 28.71
Johan L.B.Öhlin 29.18
Einar Þór Friðriksson 33.51
Sindri Freyr Guðmundsson 45.64
Þröstur Steinn Magnússon 50.30
Lilja Rós Bjarnadóttir synt skrf
Sóley Anna Jónsdóttir synti skrf
   
5.grein Keppni í rennsli eftir stungu. Það má anda í rennslinu
Árný O. Oddsdóttir 14,7
Ólöf Eir Hoffritz 13,7
Júlía Sjörup Eiríksdóttir 12,4
Arnar J. Magnússon 10,9
Eygerður Jónasdóttir 10,8
Björg Einarsdóttir 9,0
Sigurður Andri Jóhannesson 8,3
Njáll Laugdal 8,2
Gíslína skúladóttir 8,2
Hrólfur Laugdal 8,2
Anna Edit Dalmay 7,8
Ari Friðriksson 7,7
Johan L.B.Öhlin 7,8
Aron Ingi Sverrisson 5,4
Sindri Freyr Guðmundsson 4,0
Sóley Anna Jónsdóttir 3,5
Halldór Ingvar Bjarnason 2,6
Lilja Rós Bjarnadóttir 1,8
   
6.grein 50m baksund  
Eygerður Jónasdóttir 41.48
Ólöf E. Hoffritz 44.63
Árný Oddsdóttir 45.70
Hrólfur Laugdal 49.13
Anna Edit Dalmay 53.83
Johan L.B.Öhlin 1:01.95
Njáll Laugdal 1:02.63
Sigurður A. Jóhannesson 1:04.05
Björg Einarsdóttir 1:07.33
Arnar J. Magnússon 1:19.08
Aron Ingi Sverrisson 1:21.64
Gíslína Skúladóttir 1:26.76
   
7.grein 16m baksundsfætur
Ari Friðriksson 28.62
Einar Þór Friðriksson 29.53
Halldór Ingvar Bjarnason 35.00
Sóley Anna Jónsdóttir 39.84
Sindri Freyr Guðmundsson 52.48
Lilja Rós Bjarnadóttir 55.36
   
8.grein keppni í rennsli eftir eitt kafsundstak,  það má anda í rennslinu

Ólöf E. Hoffritz

15,1

Árný O. Oddsdóttir

13,5

Eygerður Jónasdóttir

12,6

Hrólfur Laugdal

12,1

Sigurður Andri Jóhannesson

10,1

Björg Einarsdóttir

10,0

Ari Friðriksson

9,4

Gíslína Skúladóttir

9,1

Anna E. Dalmay

9,0

Arnar J. Magnússon

8,1

Johan L.B.Öhlin

7,7

Njáll Laugdal

7,4

Halldór Ingvar Bjarnason

7,0

Aron Ingi Sverrisson

6,6

 

 
9.grein 33m bringusund  
Sóley A. Jónsdóttir 1:28.89
Lilja R. Bjarnadóttir 1:31.83
   
10.grein 16m bringusundsfætur
Þröstur Magnússon 1:19.78
   
11.grein 50m bringusund
Árný O. Oddsdóttir 45.12
Eygerður Jónasdóttir 45.20
Anna E. Dalmay 47.81
Hrólfur Laugdal 48.04
Ólöf E.Hoffritz 49.26
Björg Einarsdóttir 59.76
Ari Friðriksson 1:01.54
Njáll Laugdal 1:01.93
Johan Öhlin 1:08.82
Sigurður A. Jóhannesson 1:09.45
Gíslína Skúladóttir 1:09.77
Aron Ingi Sverrisson 1:20.16
Sindri F. Guðmundsson 1:24.85
Arnar J.Magnússon 1:32.76
Halldór I. Bjarnason 1:42.78