Áhugavert Sund

 

Selfossmeistaramót 2008

Selfossmeistaramót 11. mars 2008

1.gr. 66m fjórsund Árg. Tími Stig
Eygerður Jónasdóttir 95 52.13  
Hrólfur Laugdal Árnason 95 55.85  
Ólöf Eir Hoffritz 96 56.26  
Árný Oddbjörg Oddsdóttir 96 56.8  
Guðlaug Stella Hafsteinsdóttir 94 1:01.27  
Anna Edit Dalmay 92 1:04.21  
Njáll Laugdal Árnason 97 1:10.84  
Lydía Rún Ómarsdóttir 94 1:12.88  
Kristín Inga Elísdóttir 97 1:14.93  
Karlotta Sigurðardóttir 97 1:17.85  
Sigurður Andri Jóhannesson 98 1:26.48  
Ari Friðriksson 99 1:27.82  
Gíslína Skúladóttir 95 1:29.55  
Johan L.B.Öhlin 99 1:30.58  
Hannes Höskuldsson 99 1:34.98  
Arnar Jökull Magnússon 98 1:37.26  
Aron Ingi Sverrisson 99 1:46.14  
Hólmar Höskuldsson 99 1:53.2  
       
2.gr. 16m skriðsundsfætur Árg. Tími Stig
Steinunn Alexandra Andradóttir 97 18.19  
Johan L.B.Öhlin 99 19.88  
Ari Friðriksson 99 20..5  
Aron Ingi Sverrisson 99 20.51  
Ásgerður Jing Laufeyjardóttir 02 22.23  
Einar Þór Friðriksson 01 22.53  
Lilja Rós Bjarnadóttir 01 25.56  
Þóra Rán Elíasdóttir 01 26.23  
Sindri Freyr Guðmundsson 01 26.53  
Þröstur Steinn Magnússon 01 45.03  
       
3.gr. 200m bringusund kvenna Árg. Tími Stig
Árný Oddbjörg Oddsdóttir 96 3:31.23 406
Anna Edit Dalmay 92 3:44.04 343
       
4.gr. 200m bringusund karla Árg. Tími Stig
Hrólfur Laugdal Árnason 95 3:32.55 287
       
5.gr. 100m flugsund telpna Árg. Tími Stig
Guðlaug Stella Hafsteinsdóttir 94 1:45.00  
Lydía Rún Ómarsdóttir 94 2:04.96  
       
6.gr. 50m flugsund meyja Árg. Tími Stig
Ólöf Eir Hoffritz 96 38.05 419
Árný Oddbjörg Oddsdóttir 96 44.86  
Kristín Inga Elísdóttir 97 55.92  
Karlotta Sigurðardóttir 97 1:04.68  
       
7.gr. 50m flugsund sveina Árg. Tími Stig
Njáll Laugdal Árnason 97 59.27  
Sigurður Andri Jóhannesson 98 1:08.22  
       
8.gr 33m flugsund hnokkar  Árg. Tími Stig
Hannes Höskuldsson 99 43.95  
Ari Friðriksson 99 45.05  
Aron Ingi Sverrisson 99 47.87  
Hólmar Höskuldsson 99 1:10.47  
       
9.gr. 16m bringusundfætur  Árg. Tími Stig
Ari Friðriksson 99 19.39  
Johan L.B.Öhlin 99 20.56  
Aron Ingi Sverrisson 99 23.98  
Sindri Freyr Guðmundsson 01 24.23  
Halldór Ingvar Bjarnason 01 24.48  
Hólmar Höskuldsson 99 24.66  
Hannes Höskuldsson 99 26.78  
Rakel Ösp Gunnarsdóttir 97 27.13  
Steinunn Alexandra Andradóttir 97 27.65  
Einar Þór Friðriksson 01 35.72  
Þröstur Steinn Magnússon 01 44.23  
Lilja Rós Bjarnadóttir 01 49.97  
Þóra Rán Elíasdóttir 01 52.37  
Ásgerður Jing Laufeyjardóttir 02 1:30.62  
       
10.gr. 100m skriðsund telpur Árg. Tími Stig
Eygerður Jónasdóttir 95 1:13.53 503
Guðlaug Stella Hafsteinsdóttir 94 1:28.74  
Lydía Rún Ómarsdóttir 94 1:44.7  
Gíslína Skúladóttir 95 2:23.04  
       
11.gr. 100m skriðsund drengir Árg. Tími Stig
Hrólfur Laugdal Árnason 95 1:26.51 207
Njáll Laugdal Árnason 97 1:36.44  
       
12.gr. 100m skriðsund  stúlkur Árg. Tími Stig
Anna Edit Dalmay 92 1:38.54 200
       
13.gr. 50m skriðsund meyja Árg. Tími Stig
Ólöf Eir Hoffritz 96 33.02 526
Árný Oddbjörg Oddsdóttir 96 37.17  
Kristín Inga Elísdóttir 97 50.73  
Karlotta Sigurðardóttir 97 53.17  
Rakel Ösp Gunnarsdóttir 97 1:08.25  
       
14.gr. 50m skriðsund sveina Árg. Tími Stig
Njáll Laugdal Árnason 97 46.41 80
Ari Friðriksson 99 54.62  
Hannes Höskuldsson 99 57.93  
Arnar Jökull Magnússon 98 58.52  
Sigurður Andri Jóhannesson 98 1:00.13  
Aron Ingi Sverrisson 99 1:01.81  
Hólmar Höskuldsson 99 1:08.22  
       
15.gr. 33m skriðsund hnokka Árg. Tími Stig
Johan L.B.Öhlin 99 34.6  
Halldór Ingvar Bjarnason 01 51.12  
Einar Þór Friðriksson 01 1:00.44  
       
16.gr. 33m skriðsund hnáta Árg. Tími Stig
Ásgerður Jing Laufeyjardóttir 02 1:06.8  
Þóra Rán Elíasdóttir 01 1:17.59  
Lilja Rós Bjarnadóttir 01 1:23.03  
       
17.gr. 16m baksundsfætur Árg. Tími Stig
Steinunn Alexandra Andradóttir 97 22..2  
Rakel Ösp Gunnarsdóttir 97 24,57  
Aron Ingi Sverrisson 99 28.13  
Þóra Rán Elíasdóttir 01 36,51  
Þröstur Steinn Magnússon 01 44.69  
       
18.gr. 100m bringusund telpur Árg. Tími Stig
Eygerður Jónasdóttir 95 1:37.21  
Guðlaug Stella Hafsteinsdóttir 94 1:48.25  
Lydía Rún Ómarsdóttir 94 2:01.42  
Gíslína Skúladóttir 95 2:11.04  
       
19.gr. 100m bringusund  drengir Árg. Tími Stig
Hrólfur Laugdal Árnason 95 1:40.84  
       
20.gr. 100m bringusund stúlkur Árg. Tími Stig
Anna Edit Dalmay 92 1:47.32  
       
21.gr. 50m bringusund sveinar Árg. Tími Stig
Njáll Laugdal Árnason 97 57.35  
Ari Friðriksson 99 59.91  
Sigurður Andri Jóhannesson 98 1:07.86  
Hannes Höskuldsson 99 1:17.28  
Arnar Jökull Magnússon 98 1:19.82  
Hólmar Höskuldsson 99 1:22.1  
Aron Ingi Sverrisson 99 1:23.89  
       
22.gr. 50m bringusund meyjar Árg. Tími Stig
Árný Oddbjörg Oddsdóttir 96 45.17  
Kristín Inga Elísdóttir 97 58.33  
Karlotta Sigurðardóttir 97 59.65  
Rakel Ösp Gunnarsdóttir 97 1:13.49  
       
23.gr. 33m bringusund hnokkar Árg. Tími Stig
Johan L.B.Öhlin 99 43.53  
Sindri Freyr Guðmundsson 01 59.94  
Halldór Ingvar Bjarnason 01 1:01.96