Áhugavert Sund

 

Þórðarmótið 2006

Þórðarmót Sunddeildar Umf. Selfoss 1. nóvember 2006

Úrslit:

1. gr. 100m bringusund
1. Hrólfur Laugdal Árnason                                                    1:54,50 

2. gr. 50m bringusund stelpur
1. Eygerður Jónasdóttir                                                           48,62
2. Árný Oddbjörg Oddsdóttir                                                   49,49
3. Ólöf Eir Hoffritz                                                                   53,69
4. Guðlaug Stella Hafsteinsdóttir                                             54,45
5. Birna Sigurlaugsdóttir                                                          55,02 

2.gr. 50m bringusund strákar
1. Sigmar Atli Guðmundsson                                                   47,98
2. Guðmundur Bjarnason                                                        57,40
3. Einar H. Knútsson                                                               1:00,22
4. Njáll Laugdal Árnason                                                         1:08,55 

3. gr. 33m bringusund stelpur
1. Kristín Inga Elísdóttir                                                            45,90
2. Rannveig Harpa Jónþórsdóttir                                            1:11,90
3. Eydís Líf Þórisdóttir                                                             1:12,50
4. Theodóra Guðnadóttir                                                         1:17,56 

3. gr. 33m bringusund strákar
1. Arnar Jökull Magnússon                                                     52, 41

4. gr. 50m baksund stelpur
1. Eygerður Jónasdóttir                                                           41,07
2. Júlía Sjörup Eiríksdóttir                                                        44,09
3. Ólöf Eir Hoffritz                                                                   51,91
4. Árný Oddbjörg Oddsdóttir                                                   52,15
5. Guðlaug Stella Hafsteinsdóttir                                             55,16
6. Birna Sigurlaugsdóttir                                                          59,73 

4.gr.  50m baksund strákar
1. Örn Þrastarson                                                                   37,65
2. Tryggvi Hjörtur Oddsson                                                      42,90
3. Gunnar Már Hallgrímsson                                                    45,52
4. Hrólfur Laugdal Árnason                                                    55,44
5. Njáll Laugdal Árnason                                                         55,54
6. Guðmundur Bjarnason                                                        1:04,81    

5. gr. 100m skriðsund strákar
1. Örn Þrastarson                                                                   1:12,49
2. Tryggvi Hjörtur Oddsson                                                     1:20,50
3. Gunnar Már Hallgrímsson                                                    1:26,81
4. Guðmundur Bjarnason                                                        1:47,13
5. Hrólfur Laugdal Árnason                                                    1:51,80
6. Einar H. Knútsson                                                               1:52,80 

6. gr.  33m skriðsund stelpur
1. Kristín Inga Elísdóttir                                                            38,92
2. Theodóra Guðnadóttir                                                         47,84
3. Rannveig Harpa Jónþórsdóttir                                            58,31
4. Eydís Líf Þórisdóttir                                                             1:27,82 

6.gr.  33m skriðsund strákar
1. Alexander Hrafnkelsson                                                     48,54
2. Arnar Jökull Magnússon                                                     55,09 

7. gr. 50m flugsund stelpur
1. Eygerður Jónasdóttir                                                           47,70
2. Árný Oddbjörg Oddsdóttir                                                   49,55
3. Guðlaug Stella Hafsteinsdóttir                                             54,55 

7. gr.  50m flugsund strákar
1. Tryggvi Hjörtur Oddsson                                                     50,59
2. Einar H. Knútsson                                                               1:02,04 

8. gr. 100m flugsund
1. Gunnar Már Hallgrímsson                                                     1:43,66 

9. gr 50m skriðsund stelpur
1. Júlía Sjörup Eiríksdóttir                                                        35,17
2. Eygerður Jónasdóttir                                                           37,00
3. Ólöf Eir Hoffritz                                                                   42,03
4. Guðlaug Stella Hafsteinsdóttir                                             45,79
5. Birna Sigurlaugsdóttir                                                          54,77 

9.gr  50m skriðsund strákar
1. Örn Þrastarson                                                                  32,27
2. Sigmar Atli Guðmundsson                                                   36,37
3. Njáll Laugdal Árnason                                                         5369 

Besta afrek mótsins
1. Júlía Sjörup Eiríksdóttir                        50m skriðsund                         339stig
2. Örn Þrastarson                                   50m skriðsund                         321stig
3. Örn Þrastarson                                   50m baksund                           298stig