Áhugavert Sund

 

Þórðarmótið 2007

Þórðarmót Sunddeildar Umf. Selfoss 6. nóvember 2007
 

 Úrslit

 
1.grein 50m skriðsund      
Stelpur     Besti tími Tími
Eygerður Jónasdóttir   35,6 32,36
Ólöf E. Hoffritz   39,8 36,5
Árný O. Oddsdóttir   42,6 36,92
Guðlaug S. Hafsteinsdóttir   38.98 39,77
Anna E. Dalmay   47.6 45,15
Kristín I. Elísdóttir   48,11 46,62
Lydía R.Ómarsdóttir   48,26 46,9
Karlotta Sigurðardóttir     50,51
         
Strákar        
Hrólfur Laugdal   41.1 38,26
Njáll Laugdal     48.7 46,29
Arnar J. Magnússon   1:19.49 01:05,5
         
2.grein 33m skriðsund      
Strákar     Besti tími Tími
Johan Öhlin       35,78
Sigurður A.Jóhannsson     36,05
Hannes Höskuldsson   48.92 38,11
Alexander Hrafnkelsson   48.54 38,8
Hólmar Höskuldsson   51.73 45.00
Halldór I. Bjarnason     56,11
         
3.grein Keppni í rennsli eftir stungu. Það má anda í rennslinu
Stelpur og strákar     Metrar
Árný O. Oddsdóttir     13,9
Guðlaug S.Hafsteinsdóttir     12,9
Eygerður Jónasdóttir     10,2
Hrólfur Laugdal     9,6
Gíslína skúladóttir     8,9
Njáll Laugdal       8,8
Arnar J. Magnússon     7,2
Alexander Hrafnkelsson     4,25
         
4.grein 16m skriðsunds fætur með kork, byrja m.aðra hönd á bakka
Stelpur og strákar     Tími

Eygerður Jónasdóttir

 

 

12,47

Ólöf E. Hoffritz

 

 

13,3

Guðlaug S. Hafsteinsdóttir

 

 

13,25

Hrólfur Laugdal

 

 

16,2

Njáll Laugdal

 

 

 

16,5

Karlotta Sigurðardóttir

 

 

17,07

Hannes Höskuldsson

 

 

18

Johan Öhlin

 

 

 

19

Sigurður A. Jóhannesson

 

 

19,64

Alexander Hrafnkelsson

 

 

22

Arnar J. Magnússon

 

 

24,9

Hólmar Höskuldsson

 

 

26,54

Halldór I. Bjarnason

 

 

28,8

Þröstur Magnússon

 

 

29,4

Lilja R. Bjarnadóttir

 

 

32,52

Sindri F. Guðmundsson

 

 

33,6

Sóley A. Jónsdóttir

 

 

41,14

Þóra R. Elíasdóttir

 

 

41,87

         
5.grein 50m flugsund      
Stelpur     Besti tími Tími
Ólöf E. Hoffritz   44.24 40
Eygerður Jónasdóttir   41.65 40,4
         
6.grein 16m bringusunds fætur með kork, byrja m. aðra höndina á bakka
Stelpur og strákar     Metrar
Anna E. Dalmay     17,51
Hrólfur Laugdal     17,58
Björg Einarsdóttir     20,5
Kristín I. Elísdóttir     20,98
Johan Öhlin       21,1
Njáll Laugdal       22
Lydía R. Ómarsdóttir     22,4
Gíslína skúladóttir     22,82
Sindri F. Guðmundsson     23,7
Sigurður A. Jóhannsson     24,3
Hólmar Höskuldsson     24,8
Sindri S. Axelsson     26,6
Hannes Höskuldsson     29,3
Sóley A. Jónsdóttir     40,03
Lilja R. Bjarnadóttir     50,2
Þóra R. Elíasdóttir     01:23,3
         
7. grein 16m flugsundsfætur með kork, byrja m. aðra höndina á bakka

Guðlaug S. Hafsteinsdóttir

 

 

13,5

Eygerður Jónasdóttir

 

 

14,13

Árný O. Oddsdóttir

 

 

15,3

Hrólfur Laugdal

 

 

16,2

Njáll Laugdal

 

 

 

19,5

Halldór I. Bjarnason

 

 

31,35

         
8.grein 50m baksund      
Stelpur     Besti tími Tími
Eygerður Jónasdóttir   41.07 40,48
Karlotta Sigurðardóttir     01:07,1
         
Strákar       Tími
Hrólfur Laugdal   52,71 51,2
Njáll Laugdal     53,48 52,05
Arnar J. Magnússon   1:23.34 01:10,5
         
9.grein 33m baksund     Tími
Sigurður A. Jóhannesson    

39,4

         
10.grein keppni í rennsli eftir eitt kafsundstak,  það má anda í rennslinu
Stelpur og strákar       Metrar

Ólöf E. Hoffritz

 

 

14,7

Árný O. Oddsdóttir

 

 

13,8

Guðlaug S. Hafsteinsdóttir

 

 

12,7

Eygerður Jónasdóttir

 

 

12,3

Lydía R.Ómarsdóttir

 

 

11,8

Hrólfur Laugdal

 

 

11,5

Anna E. Dalmay

 

 

10,5

Kristín I. Elísdóttir

 

 

9,6

Njáll Laugdal

 

 

 

9,4

Gíslína Skúladóttir

 

 

8,5

Arnar J. Magnússon

 

 

8

         
11.grein 33m bringusund    
Stelpur     Besti tími Tími
Sóley A. Jónsdóttir     01:16,0
Lilja R. Bjarnadóttir     01:36,8
Þóra R. Elíasdóttir     01:45,6
         
Strákar     Besti tími Tími 
Sigurður A. Jóhannesson     42,91
Johan Öhlin     49.52 46,43
Hólmar Höskuldsson   54.34 55,1
Hannes Höskuldsson   54.65 55,85
Sindri S. Axelsson     01:07,1
Halldór I. Bjarnason     01:08,0
         
12.grein 50m bringusund    
Stelpur     Besti tími Tími
Eygerður Jónasdóttir   44.41 43,65
Árný O. Oddsdóttir   46.18 44,2
Ólöf E.Hoffritz   49.86 48,45
Guðlaug S. Hafsteinsdóttir   50.42 48,85
Anna E. Dalmay   54.4 48,9
Lydía R.Ómarsdóttir   1:07.00 58,4
Björg Einarsdóttir   57.86 58,5
Kristín I. Elísdóttir   1:08.3 01:01,6
Karlotta Sigurðardóttir   1:13.6 01:06,7
Gíslína Skúladóttir   1:05.87 01:09,6
         
Strákar      Besti tími Tími 
Hrólfur Laugdal   49.5 48,45
Njáll Laugdal     59.01 01:00,4
         
Besta afrek mótsins. Eygerður Jónasdóttir fyrir 50m skriðsund. 554 stig
Annað besta afrekið: EygerðurvJónasdóttir fyrir 50m bringusund 452 stig, Eygerður
Þriðja besta afrekið: Árný Oddbjörg Oddsdóttir fyrir 50m bringusund 437 stig,