Áhugavert Sund

 

Þórðarmótið 2008

Þórðarmót Sunddeildar Umf. Selfoss 1.nóvember 2008
     
Úrslit 2008  
     
1.grein 50m skriðsund
Stelpur Tími Stig
Ólöf Eir Hoffritz 00:32,90 514
Árný Oddbjörg Oddsdóttir 00:34,46 453
Anna Edit Dalmay 00:37,79  
Kristín Inga Elísdóttir 00:43,47  
Gíslína Skúladóttir 00:51,75  
     
Strákar  Tími Stig
Hróflur Laugdal 00:31,53 426
Njáll Laugdal 00:40,29  
Ari Friðriksson 00:46,64  
Jóhann Bjarnason 00:49,67  
Hannes Höskuldsson 00:50,67  
Sigurður Andri Jóhannesson 00:51,06  
Arnar Jökull Magnússon 00:51,80  
Aron Ingi Sverrisson 00:54,30  
     
2.grein 33m skriðsund    
Stelpur Tími  
Elísabet Davíðsdóttir 00:34,06  
     
Strákar  Tími  
Einar Þór Friðriksson 00:37,02  
Elí Lingþórsson 00:44,59  
     
3.grein Keppni í rennsli eftir stungu. Það má anda í rennslinu.
Stelpur og strákar Metrar  
Ólöf Eir Hoffritz 13,10  
Hróflur Laugdal 10,70  
Gíslína Skúladóttir 10,50  
Njáll Laugdal 10,40  
Sigurður Andri Jóhannesson 9,20  
Kristín Inga Elísdóttir 8,70  
Ari Friðriksson 8,60  
Arnar Jökull Magnússon 8,20  
Hannes Höskuldsson 7,80  
Aron Ingi Sverrisson 6,40  
Einar Þór Friðriksson 5,50  
     
4.grein 16m skriðsundsfætur með kork, byrja m.aðra hönd á bakka
Stelpur og strákar  
Ólöf Eir Hoffritz 00:12,61  
Árný Oddbjörg Oddsdóttir 00:12,95  
Njáll Laugdal 00:14,58  
Hannes Höskuldsson 00:16,62  
Ásgerður Jing Laugeyjardóttir 00:16,8  
Dagur Freyr Kristjánsson 00:17,06  
Ari Friðriksson 00:17,20  
Elísabet Davíðsdóttir 00:18,92  
Ásgerður Jing Laugeyjardóttir 00:20,18  
Arnar Jökull Magnússon 00:20,51  
Hekla Rún Harðardóttir 00:20,84  
Einar Þór Friðriksson 00:22,42  
Sindri Freyri Guðmundsson 00:26,54  
Sigurður Fannar 00:26,23  
Ragnheiður Björk 00:30,61  
Þröstur Steinn Magnússon 00:33,66  
     
5.grein 50m flugsund
Stelpur Tími Stig
Ólöf Eir Hoffritz 00:37,38 441
Anna Edit Dalmay 00:46,53 216
Kristín Inga Elísdóttir 00:50,92  
     
Strákar Tími Stig
Hróflur Laugdal 00:36,60 339
Njáll Laugdal 00:53,02  
Ari Friðriksson 01:01,46  
Sigurður Andri Jóhannesson 01:03,10  
     
6.grein 16m bringusundsfætur með kork, byrja m. aðra höndina á bakka
Stelpur og strákar Tími  
Hróflur Laugdal 00:15,89  
Árný Oddbjörg Oddsdóttir 00:16,35  
Anna Edit Dalmay 00:17,06  
Ari Friðriksson 00:18,63  
Johan Bjarnason 00:19,76  
Kristín Inga Elísdóttir 00:19,89  
Gíslína Skúladóttir 00:22,09  
Sindri Freyri Guðmundsson 00:22,21  
Dagur Freyr Kristjánsson 00:22,43  
Aron Ingi Sverrisson 00:22,67  
Elísabet Davíðsdóttir 00:25,10  
Sigurður Fannar 00:30,67  
Hekla Rún Harðardóttir 00:30,76  
Einar Þór Friðriksson 00:32,95  
Þröstur Steinn Magnússon 00:45,68  
Natan Lingþórsson 00:51,37  
     
7. grein 16m flugsundsfætur með kork, byrja m. aðra höndina á bakka
Stelpur og strákar Tími  
Ari Friðriksson 00:20,89  
Gíslína Skúladóttir 00:21,87  
Einar Þór Friðriksson 00:27,79  
Sigurður Fannar 00:29,10  
Elísabet Davíðsdóttir 00:29,87  
Þröstur Steinn Magnússon 00:45,86  
     
8.grein 50m baksund
Stelpur Tími Stig
Ólöf Eir Hoffritz 00:38,98 447
Árný Oddbjörg Oddsdóttir 00:39,93 424
     
Strákar Tími  
Njáll Laugdal 00:48,61  
Sigurður Andri Jóhannesson 01:00,39  
Arnar Jökull Magnússon 01:04,47  
     
9.grein 33m baksund
Strákar Tími  
Hannes Höskuldsson 00:44,45  
     
Stelpur Tími  
Ásgerður Jing Laugeyjardóttir 01:08,44  
     
10.grein Keppni í rennsli eftir eitt kafsundstak,  það má anda í rennslinu
Stelpur og strákar Metrar  
Árný Oddbjörg Oddsdóttir 16,66  
Anna Edit Dalmay 10,00  
Kristín Inga Elísdóttir 9,00  
Gíslína Skúladóttir 8,80  
Sigurður Andri Jóhannesson 8,60  
Ari Friðriksson 6,40  
Dagur Freyr Kristjánsson 6,00  
Einar Þór Friðriksson 5,46  
     
11.grein 33m bringusund
Stelpur Tími  
Elísabet Davíðsdóttir 00:50,14  
Ásgerður Jing Laugeyjardóttir 01:15,59  
     
Strákar Tími  
Dagur Freyr Kristjánsson 00:49,86  
Sindri Freyri Guðmundsson 00:56,42  
Einar Þór Friðriksson 01:04,66  
Sigurður Fannar 01:18,45  
     
12.grein 50m bringusund
Stelpur Tími Stig
Árný Oddbjörg Oddsdóttir 00:42,04 493
Anna Edit Dalmay 00:46,20 389
Kristín Inga Elísdóttir 00:56,53  
Gíslína Skúladóttir 01:00,45  
Elísabet Davíðsdóttir 01:20,73  
     
Strákar Tími Stig
Hróflur Laugdal 00:42,68 347
Njáll Laugdal 00:55,42  
Ari Friðriksson 00:56,41  
Johan Bjarnason 00:58,93  
Sigurður Andri Jóhannesson 01:00,32  
Hannes Höskuldsson 01:06,84  
Aron Ingi Sverrisson 01:12,98  
Arnar Jökull Magnússon 01:16,02  
     
     
Besta afrek mótsins  Ólöf Eir Hoffritz
Annað besta afrekið  Árný O. Oddsdóttir
Þriðja besta afrekið  Árný O. Oddsdóttir