Áhugavert Sund

 

Þórðarmótið 2010

Úrslit Þórðarmótsins í sundi 7. nóvember 2010.

 

Grein 1  Bæði kyn 50 SC Meter Skriðsund        
  Nafn Ára Lið Skráður Tími Lokatími FINA st.
1 Kári Valgeirsson  12 Sunddeild Umf.Selfoss 34,70 31,80 381
2 Ólöf Eir Hoffritz  14 Sunddeild Umf.Selfoss 31,83 32,31 520
3 Bjarki Jón Heimisson  15 Hamar Hveragerði 35,00 32,35 363
4 Njáll Laugdal Árnason  13 Sunddeild Umf.Selfoss 35,80 33,76 319
5 Heiða Hlín Arnardóttir  14 Hamar Hveragerði 36,00 33,99 455
6 Margrét Rut Reynisdóttir  13 Grindavik NT 35,94  
7 Hannes Höskuldsson  11 Sunddeild Umf.Selfoss 37,17 36,65  
8 Elva Björg Elvarsdóttir  13 Hamar Hveragerði 36,43 36,92  
9 Þórir Gauti Pálsson  12 Sunddeild Umf.Selfoss 39,70 37,86  
*10 Gestur Páll Þorsteinsson  16 Hamar Hveragerði 36,57 38,16  
*10 Stefán Herbert Helgason  14 Hamar Hveragerði 34,21 38,16  
12 Vilborg Óttarsdóttir  11 Hamar Hveragerði 42,36 38,64  
13 Rósa Dís Sveinsdóttir  13 Grindavik NT 39,04  
14 Margrét Arnardóttir  15 Hamar Hveragerði 38,94 42,14  
15 Gíslína Skúladóttir  15 Sunddeild Umf.Selfoss 43,47 43,45  
16 Ásta Sól Hlíðdal  10 Dimon Hvolsvöllur 51,03 43,96  
17 Halla Vigdís Jóhannsdóttir  12 Grindavik NT 44,98  
18 Eyrún Eyfjörð Svanþórsdóttir  11 Grindavik NT 46,54  
19 Ásgeir Nemesio Halldórsson  12 Sunddeild Umf.Selfoss 48,13 46,76  
20 Birta Rós Hlíðdal  11 Dimon Hvolsvöllur NT 47,76  
21 Lilja Sigurðardóttir  12 Dimon Hvolsvöllur NT 47,95  
22 Kristrún Júlía Halldórsdóttir   9 Sunddeild Umf.Selfoss 51,85 48,91  
23 Ástrós Lilja Ingvadóttir   9 Sunddeild Umf.Selfoss 58,89 52,48  
24 Heiða María Pétursdóttir   9 Sunddeild Umf.Selfoss 59,41 53,20  
             
Grein 2  Bæði kyn 10 Yngri 33 SC Meter Skriðsund      
  Nafn Ára Lið Skráður Tími Lokatími  
1 Dagbjartur Kristjánsson  10 Hamar Hveragerði NT 29,7  
2 Ásta Sól Hlíðdal  10 Dimon Hvolsvöllur NT 28,51  
3 Aron Freyr Kristinsson  10 Hamar Hveragerði NT 33,32  
4 Elísabet María Magnúsdóttir   9 Grindavik NT 35,03  
5 Atli Þór Jónasson   8 Hamar Hveragerði NT 36,39  
6 Sindri Freyr Guðmundsson   9 Sunddeild Umf.Selfoss NT 36,72  
7 Særún Sól Helgadóttir   9 Hamar Hveragerði NT 37,15  
8 Katrín Linda Hilmisdóttir   9 Hamar Hveragerði NT 37,95  
9 Jason  Alexander Hilmarsson  10 Grindavik NT 38,12  
10 Guðrún Rós Guðmundsdóttir   9 Hamar Hveragerði NT 39,15  
11 Högni Þór Þorsteinsson  10 Dimon Hvolsvöllur 43,23 39,49  
12 Anna Guðlaug Sigurðardóttir   9 Hamar Hveragerði NT 40,16  
13 Kristína May Jones   9 Hamar Hveragerði NT 40,82  
14 Ástríður Björk Sveinsdóttir   9 Dimon Hvolsvöllur NT 41,05  
15 Oliver Gabriel Figlarski   8 Sunddeild Umf.Selfoss 52,20 41,20  
16 Hólmfríður Anna Steinsdóttir   7 Sunddeild Umf.Selfoss 1:05,00 43,13  
17 Hanna Tara Björnsdóttir   8 Hamar Hveragerði NT 43,34  
18 Sigfús Kristinsson   8 Hamar Hveragerði NT 43,51  
19 Kristín Sif Daðadóttir   9 Hamar Hveragerði NT 44,19  
20 Ómar Gísli Jónsson   6 Grindavik NT 44,25  
21 Margrét Heiðrún Harðardóttir  10 Hamar Hveragerði NT 44,58  
22 Adda Þórey Jónsdóttir   8 Hamar Hveragerði NT 44,98  
23 Patrick Elí Sigurðsson   7 Hamar Hveragerði NT 45,21  
24 Ísak Arnarson   8 Hamar Hveragerði NT 45,22  
25 Sveinn Eyfjörð Svanþórsson   8 Grindavik NT 45,37  
26 Hermundur Hannesson  10 Hamar Hveragerði NT 47,43  
27 Bragi Snær Einarsson   6 Grindavik NT 52,20  
28 Elínborg Guðmundardóttir   7 Sunddeild Umf.Selfoss 1:17,64 59,04  
29 Haukur Þór Ólafsson   8 Sunddeild Umf.Selfoss 1:22,10 1:02,84  
30 Andri Snær Gunnarsson   6 Grindavik NT 1:04,44  
             
Grein 3  Bæði kyn 16 SC Meter Skriðfætur m/kork      
  Nafn Ára Lið Skráður Tími Lokatími  
1 Dagbjartur Kristjánsson  10 Hamar Hveragerði NT 16,73  
2 Eyrún Eyfjörð Svanþórsdóttir  11 Grindavik NT 17,03  
3 Kristrún Júlía Halldórsdóttir   9 Sunddeild Umf.Selfoss 20,60 17,50  
4 Anna Guðlaug Sigurðardóttir   9 Hamar Hveragerði NT 18,34  
5 Kristína May Jones   9 Hamar Hveragerði NT 18,56  
6 Irena Sævarsdóttir  11 Hamar Hveragerði NT 18,93  
7 Róbert Bjarmi Birkisson   8 Dimon Hvolsvöllur NT 20,13  
8 Atli Þór Jónasson   8 Hamar Hveragerði NT 20,59  
9 Ástrós Lilja Ingvadóttir   9 Sunddeild Umf.Selfoss NT 20,60  
10 Patrick Elí Sigurðsson   7 Hamar Hveragerði NT 20,91  
11 Alexander Freyr Hreiðarsson   8 Sunddeild Umf.Selfoss 23,30 21,57  
12 Alexander Svölnir Sigurðsson  11 Hamar Hveragerði NT 22,03  
13 Oliver Gabriel Figlarski   8 Sunddeild Umf.Selfoss 23,30 22,50  
14 Heiðar Máni Jóhannesson   8 Hamar Hveragerði NT 22,51  
15 Ísak Arnarson   8 Hamar Hveragerði NT 23,15  
16 Sigfús Kristinsson   8 Hamar Hveragerði NT 23,16  
17 Ómar Gísli Jónsson   6 Grindavik NT 23,34  
18 Guðrún Rós Guðmundsdóttir   9 Hamar Hveragerði NT 23,36  
19 Egill Ingi Þórarinsson   8 Sunddeild Umf.Selfoss 23,00 23,73  
20 Elínborg Guðmundardóttir   7 Sunddeild Umf.Selfoss 26,00 23,91  
21 Hermundur Hannesson  10 Hamar Hveragerði NT 24,32  
22 Kristín Sif Daðadóttir   9 Hamar Hveragerði NT 24,38  
23 Hrafnhildur Birna Hallgrímsdóttir   6 Hamar Hveragerði NT 24,69  
24 Margrét Heiðrún Harðardóttir  10 Hamar Hveragerði NT 24,75  
25 Sindri Bernholt   8 Hamar Hveragerði NT 24,87  
26 Hólmfríður Anna Steinsdóttir   7 Sunddeild Umf.Selfoss 27,00 24,89  
27 Svavar Daðason  11 Hamar Hveragerði NT 24,93  
28 Ingveldur Jóna Þorbjörnsdóttir   7 Sunddeild Umf.Selfoss NT 25,00  
29 Jason  Alexander Hilmarsson  10 Grindavik NT 25,45  
30 Margrét Ólafía G. Nielsen   7 Hamar Hveragerði NT 26,25  
31 Heiða María Pétursdóttir   9 Sunddeild Umf.Selfoss NT 26,34  
32 Kristjana Laufey Adolfsdóttir   9 Dimon Hvolsvöllur NT 27,05  
33 Diljá Ýr Halldórsdóttir   9 Dimon Hvolsvöllur NT 27,91  
34 Bragi Snær Einarsson   6 Grindavik NT 29,10  
35 Sveinn Eyfjörð Svanþórsson   8 Grindavik NT 29,97  
36 Hanna Tara Björnsdóttir   8 Hamar Hveragerði NT 30,60  
37 Dorothea Oddsdóttir   9 Dimon Hvolsvöllur 30,77 31,02  
38 Kristín Huld Stefánsdóttir   7 Sunddeild Umf.Selfoss 27,00 31,06  
39 Haukur Þór Ólafsson   8 Sunddeild Umf.Selfoss 31,00 32,33  
40 Marín Hilmarsdóttir   6 Grindavik NT 39,54  
41 Andri Snær Gunnarsson   6 Grindavik NT 41,00  
42 Sindri Þór Guðríðarson   7 Grindavik NT 54,76  
43 Svanþór Rafn Róbertsson   5 Grindavik NT 1:08,57  
44 Andri Daði Rúríksson   5 Grindavik NT 1:09,00  
             
Grein 4  Bæði kyn 16 SC Meter Flugfætur m/kork      
  Nafn Ára Lið Skráður Tími Lokatími  
1 Kristrún Júlía Halldórsdóttir   9 Sunddeild Umf.Selfoss NT 21,46  
2 Heiða María Pétursdóttir   9 Sunddeild Umf.Selfoss NT 21,75  
3 Eyrún Eyfjörð Svanþórsdóttir  11 Grindavik NT 21,92  
4 Elísabet María Magnúsdóttir   9 Grindavik NT 22,20  
5 Ástrós Lilja Ingvadóttir   9 Sunddeild Umf.Selfoss NT 22,45  
6 Hanna Tara Björnsdóttir   8 Hamar Hveragerði NT 23,50  
7 Jason  Alexander Hilmarsson  10 Grindavik NT 24,46  
8 Alexander Freyr Hreiðarsson   8 Sunddeild Umf.Selfoss 29,40 29,68  
9 Egill Ingi Þórarinsson   8 Sunddeild Umf.Selfoss 34,00 30,70  
10 Oliver Gabriel Figlarski   8 Sunddeild Umf.Selfoss 28,00 31,33  
11 Elínborg Guðmundardóttir   7 Sunddeild Umf.Selfoss 42,00 34,82  
12 Haukur Þór Ólafsson   8 Sunddeild Umf.Selfoss 37,00 36,40  
             
Grein 5  Bæði kyn 50 SC Meter Flugsund        
  Nafn Ára Lið Skráður Tími Lokatími  
1 Ólöf Eir Hoffritz  14 Sunddeild Umf.Selfoss 37,68 36,16  
2 Kári Valgeirsson  12 Sunddeild Umf.Selfoss 42,45 36,97  
3 Laufey Rún Þorsteinsdóttir  18 Hamar Hveragerði 43,00 37,59  
4 Elva Björg Elvarsdóttir  13 Hamar Hveragerði 48,59 40,67  
5 Margrét Rut Reynisdóttir  13 Grindavik   40,86  
6 Heiða Hlín Arnardóttir  14 Hamar Hveragerði 48,00 42,16  
7 Hannes Höskuldsson  11 Sunddeild Umf.Selfoss 44,16 48,99  
8 Vilborg Óttarsdóttir  11 Hamar Hveragerði 56,24 49,53  
9 Eyrún Eyfjörð Svanþórsdóttir  11 Grindavik NT 1:06,21  
             
Grein 6  Bæði kyn. Rennsli með kafsundsfótataki       
  Nafn Ára Lið   Metrar  
1 Margrét Rut Reynisdóttir  13 Grindavik   16  
2 Þórir Gauti Pálsson  12 Sunddeild Umf.Selfoss   11  
3 Gíslína Skúladóttir  15 Sunddeild Umf.Selfoss   10,2  
4 Njáll Laugdal Árnason  13 Sunddeild Umf.Selfoss   10,2  
5 Rósa Dís Sveinsdóttir  13 Grindavik   9,7  
6 Hannes Höskuldsson  11 Sunddeild Umf.Selfoss   7  
7 Bragi Snær Einarsson   6 Grindavik   4,6  
8 Eyrún Eyfjörð Svanþórsdóttir  11 Grindavik   4,4  
9 Andri Snær Gunnarsson   6 Grindavik   4  
10 Ómar Gísli Jónsson   6 Grindavik   2,7  
11 Svanþór Rafn Róbertsson   5 Grindavik   2,5  
12 Marín Hilmarsdóttir   6 Grindavik   2  
13 Jason  Alexander Hilmarsson  10 Grindavik   2  
             
Grein 7  Bæði kyn 50 SC Meter Bringusund        
  Nafn Ára Lið Skráður Tími Lokatími  
1 Kári Valgeirsson  12 Sunddeild Umf.Selfoss 46,69 41,92  
2 Margrét Rut Reynisdóttir  13 Grindavik NT 43,80  
3 Þórir Gauti Pálsson  12 Sunddeild Umf.Selfoss 49,38 47,45  
4 Bjarki Jón Heimisson  15 Hamar Hveragerði 46,86 49,10  
5 Hannes Höskuldsson  11 Sunddeild Umf.Selfoss 48,52 49,63  
6 Rósa Dís Sveinsdóttir  13 Grindavik NT 51,32  
7 Gestur Páll Þorsteinsson  16 Hamar Hveragerði 48,54 52,26  
8 Gíslína Skúladóttir  15 Sunddeild Umf.Selfoss 1:00,45 54,99  
9 Katrín Lóa Sigurðardóttir  12 Grindavik NT 55,87  
10 Birta Rós Hlíðdal  11 Dimon Hvolsvöllur 1:01,30 56,03  
11 Ásta Sól Hlíðdal  10 Dimon Hvolsvöllur 1:07,19 56,69  
12 Ásgeir Nemesio Halldórsson  12 Sunddeild Umf.Selfoss 1:04,03 57,10  
13 Eyrún Eyfjörð Svanþórsdóttir  11 Grindavik NT 59,13  
14 Irena Sævarsdóttir  11 Hamar Hveragerði NT 59,82  
15 Karítas Björg Tryggvadóttir  11 Dimon Hvolsvöllur 1:07,37 1:00,31  
16 Halla Vigdís Jóhannsdóttir  12 Grindavik NT 1:03,26  
17 Lilja Sigurðardóttir  12 Dimon Hvolsvöllur NT 1:03,64  
18 Heiða María Pétursdóttir   9 Sunddeild Umf.Selfoss 1:11,10 1:03,83  
19 Kristrún Júlía Halldórsdóttir   9 Sunddeild Umf.Selfoss 1:03,50 1:04,07  
20 Ástrós Lilja Ingvadóttir   9 Sunddeild Umf.Selfoss 1:13,13 1:08,16  
             
Grein 8  Bæði kyn 10 Yngri 33 SC Meter Bringusund      
  Nafn Ára Lið Skráður Tími Lokatími  
1 Ásta Sól Hlíðdal  10 Dimon Hvolsvöllur NT 38,42  
2 Sindri Freyr Guðmundsson   9 Sunddeild Umf.Selfoss 58,98 43,77  
3 Jason  Alexander Hilmarsson  10 Grindavik NT 45,34  
4 Högni Þór Þorsteinsson  10 Dimon Hvolsvöllur NT 45,37  
5 Katrín Linda Hilmisdóttir   9 Hamar Hveragerði NT 45,62  
5 Róbert Bjarmi Birkisson   8 Dimon Hvolsvöllur NT 45,62  
7 Ástríður Björk Sveinsdóttir   9 Dimon Hvolsvöllur NT 46,06  
8 Adda Þórey Jónsdóttir   8 Hamar Hveragerði NT 46,13  
9 Aron Freyr Kristinsson  10 Hamar Hveragerði NT 46,75  
10 Dorothea Oddsdóttir   9 Dimon Hvolsvöllur 54,12 49,27  
11 Kristjana Laufey Adolfsdóttir   9 Dimon Hvolsvöllur NT 52,07  
12 Egill Ingi Þórarinsson   8 Sunddeild Umf.Selfoss 1:09,00 55,22  
13 Ómar Gísli Jónsson   6 Grindavik NT 57,02  
*14 Sveinn Eyfjörð Svanþórsson   8 Grindavik NT 1:01,58  
*14 Diljá Ýr Halldórsdóttir   9 Dimon Hvolsvöllur NT 1:01,58  
16 Hólmfríður Anna Steinsdóttir   7 Sunddeild Umf.Selfoss 1:21,00 1:02,14  
17 Vala Saskia   8 Dimon Hvolsvöllur NT 1:05,91  
18 Bragi Snær Einarsson   6 Grindavik NT 1:06,45  
19 Alexander Freyr Hreiðarsson   8 Sunddeild Umf.Selfoss 1:12,90 1:07,56  
20 Andri Snær Gunnarsson   6 Grindavik NT 1:24,44  
21 Elínborg Guðmundardóttir   7 Sunddeild Umf.Selfoss 1:13,00 1:33,23  
             
Grein 9  Bæði kyn 50 SC Meter Baksund          
  Nafn Ára Lið Skráður Tími Lokatími  
1 Ólöf Eir Hoffritz  14 Sunddeild Umf.Selfoss 38,67 38,51  
2 Laufey Rún Þorsteinsdóttir  18 Hamar Hveragerði 39,50 39,29  
3 Njáll Laugdal Árnason  13 Sunddeild Umf.Selfoss 44,06 41,79  
4 Bjarki Jón Heimisson  15 Hamar Hveragerði 45,00 41,98  
5 Heiða Hlín Arnardóttir  14 Hamar Hveragerði 45,00 44,22  
6 Þórir Gauti Pálsson  12 Sunddeild Umf.Selfoss 48,80 45,42  
7 Margrét Rut Reynisdóttir  13 Grindavik NT 45,98  
8 Stefán Herbert Helgason  14 Hamar Hveragerði 37,54 48,14  
9 Margrét Arnardóttir  15 Hamar Hveragerði 46,27 50,29  
10 Gíslína Skúladóttir  15 Sunddeild Umf.Selfoss 53,08 51,24  
11 Ásgeir Nemesio Halldórsson  12 Sunddeild Umf.Selfoss 1:02,00 58,30  
12 Jason  Alexander Hilmarsson  10 Grindavik NT 1:10,68  
             
Grein 10  Bæði kyn 16 SC Meter Bringufætur m/kork      
  Nafn Ára Lið Skráður Tími Lokatími  
1 Katrín Lóa Sigurðardóttir  12 Grindavik NT 19,12  
2 Róbert Bjarmi Birkisson   8 Dimon Hvolsvöllur NT 19,56  
3 Eyrún Eyfjörð Svanþórsdóttir  11 Grindavik NT 20,33  
4 Irena Sævarsdóttir  11 Hamar Hveragerði NT 20,36  
5 Elísabet María Magnúsdóttir   9 Grindavik NT 20,53  
6 Vilborg Óttarsdóttir  11 Hamar Hveragerði NT 20,66  
7 Oliver Gabriel Figlarski   8 Sunddeild Umf.Selfoss 23,15 22,29  
8 Sindri Freyr Guðmundsson   9 Sunddeild Umf.Selfoss NT 22,98  
9 Kristrún Júlía Halldórsdóttir   9 Sunddeild Umf.Selfoss NT 23,35  
10 Diljá Ýr Halldórsdóttir   9 Dimon Hvolsvöllur NT 24,20  
11 Dorothea Oddsdóttir   9 Dimon Hvolsvöllur 25,96 24,93  
12 Jason  Alexander Hilmarsson  10 Grindavik NT 25,16  
13 Heiða María Pétursdóttir   9 Sunddeild Umf.Selfoss NT 25,32  
14 Ástrós Lilja Ingvadóttir   9 Sunddeild Umf.Selfoss NT 25,57  
15 Kristjana Laufey Adolfsdóttir   9 Dimon Hvolsvöllur NT 27,09  
16 Alexander Freyr Hreiðarsson   8 Sunddeild Umf.Selfoss 26,90 27,98  
17 Elínborg Guðmundardóttir   7 Sunddeild Umf.Selfoss 36,00 31,48  
18 Egill Ingi Þórarinsson   8 Sunddeild Umf.Selfoss 27,80 32,48  
19 Hólmfríður Anna Steinsdóttir   7 Sunddeild Umf.Selfoss 1:00,00 39,97  
20 Kristín Huld Stefánsdóttir   7 Sunddeild Umf.Selfoss 38,00 40,94  
21 Andri Snær Gunnarsson   6 Grindavik NT 41,80  
22 Marín Hilmarsdóttir   6 Grindavik NT 54,33  
23 Svanþór Rafn Róbertsson   5 Grindavik NT 1:06,53  
24 Birkir Ísar Gunnarsson   5 Grindavik NT 1:16,03  
25 Sindri Þór Guðríðarson   7 Grindavik NT 1:41,60  
             
Grein 11  Bæði kyn 16 SC Meter Bakfætur m/kork      
  Nafn Ára Lið Skráður Tími Lokatími  
1 Elínborg Guðmundardóttir   7 Sunddeild Umf.Selfoss NT 31,29  
2 Jason  Alexander Hilmarsson  10 Grindavik NT 32,57  
3 Oliver Gabriel Figlarski   8 Sunddeild Umf.Selfoss 31,00 34,43  
4 Haukur Þór Ólafsson   8 Sunddeild Umf.Selfoss 51,00 52,72  
             
Grein 12  Bæði kyn 10 Yngri 33 SC Meter Baksund      
  Nafn Ára Lið Skráður Tími Lokatími  
1 Dagbjartur Kristjánsson  10 Hamar Hveragerði NT 37,43  
2 Kristrún Júlía Halldórsdóttir   9 Sunddeild Umf.Selfoss 56,20 40,09  
3 Jason  Alexander Hilmarsson  10 Grindavik NT 41,53  
4 Heiða María Pétursdóttir   9 Sunddeild Umf.Selfoss 51,60 42,00  
5 Elísabet María Magnúsdóttir   9 Grindavik NT 44,26  
6 Særún Sól Helgadóttir   9 Hamar Hveragerði NT 47,23  
7 Adda Þórey Jónsdóttir   8 Hamar Hveragerði NT 49,28  
8 Ástrós Lilja Ingvadóttir   9 Sunddeild Umf.Selfoss 1:00,90 51,16  
9 Oliver Gabriel Figlarski   8 Sunddeild Umf.Selfoss 1:01,00 51,29  
10 Haukur Þór Ólafsson   8 Sunddeild Umf.Selfoss 1:33,60 1:09,80  
             
Grein 13  Bæði kyn 66 SC Meter Fjórsund        
  Nafn Ára Lið Skráður Tími Lokatími  
1 Ólöf Eir Hoffritz  14 Sunddeild Umf.Selfoss NT 52,13  
2 Kári Valgeirsson  12 Sunddeild Umf.Selfoss NT 55,54  
3 Margrét Rut Reynisdóttir  13 Grindavik NT 57,26  
4 Njáll Laugdal Árnason  13 Sunddeild Umf.Selfoss NT 59,89  
5 Hannes Höskuldsson  11 Sunddeild Umf.Selfoss NT 1:02,42  
6 Rósa Dís Sveinsdóttir  13 Grindavik NT 1:08,07  
7 Vilborg Óttarsdóttir  11 Hamar Hveragerði NT 1:09,00  
8 Gíslína Skúladóttir  15 Sunddeild Umf.Selfoss NT 1:10,77  
9 Ásgeir Nemesio Halldórsson  12 Sunddeild Umf.Selfoss NT 1:16,95  
10 Kristrún Júlía Halldórsdóttir   9 Sunddeild Umf.Selfoss NT 1:22,97  
11 Heiða María Pétursdóttir   9 Sunddeild Umf.Selfoss NT 1:24,64