Hópfimleikar keppnishópar

Selfoss HM1  Meistaraflokkur
Þjálfarar: Tanja, Mads, Olga og Sigrún Ýr Magnúsdóttir
Æfingatímar:
Mánudagar   19:00-21:30
Miðvikudagar 19:30-21:45 dans
Fimmtudagar 19:00-21:30
Laugardagar 12:00-14:30

– – – – – – – – – – – – – – – – – – – – –
Selfoss 2  1.flokkur
Þjálfarar: Tanja Birgisdóttir, Mads Pind Jensen og Sigrún Ýr Magnúsdóttir
Æfingatímar:
Þriðjudagar 18:00-20:30
Miðvikudagar 17:30-19:30 dans
Fimmtudagar  17:00-19:30
Laugardagar   9:30-12:00

– – – – – – – – – – – – – – – – – – – – –
Selfoss 3  FFA  8. – 10. bekkur
Þjálfarar: Þyrí Imsland og Sigrún Ýr Magnúsdóttir

Æfingatímar:
Mánudagar: 17:00-19:00
Miðvikudagar: 17:30-19:30
Föstudagar: 13:45-15:45

– – – – – – – – – – – – – – – – – – – – –

Selfoss 4  2.flokkur
Þjálfarar:  Olga Bjarnadóttir, Mads Pind Jensen, Tanja Birgisdóttir og Linda Ósk Þorvaldsdóttir
Æfingatímar:
Mánudagar 17:30-20:00
Þriðjudagar 17:00-19:00
Fimmtudagar 18:30-20:30
Föstudagar 16:00-18:30

– – – – – – – – – – – – – – – – – – – – –
Selfoss 5  2.flokkur
Þjálfarar: Tanja Birgisdóttir og Sigrún Ýr Magnúsdóttir
Æfingatímar:
Mánudagar 16:00-18:00
Þriðjudagar 16:00-18:00
Fimmtudagar 15:30-17:30
Laugardagar 11:30-13:30

– – – – – – – – – – – – – – – – – – – – – – –
Selfoss 8  3.flokkur
Þjálfarar: Þyrí Imsland og Margrét Lúðvigsdóttir
Æfingatímar:
Mánudagar: 15:30-17:00
Miðvikudagar: 15:30-17:30
Fimmtudagar:17:00-19:00
Laugardagar: 9:00-10:30

– – – – – – – – – – – – – – – – – – – – – – –
Selfoss 9   4.flokkur
Þjálfarar: Sally Ann Vokes og Sigrún Ýr Magnúsdóttir
Æfingatímar:
Mánudagar 15:00-16:30
Þriðjudagar 18:10-20:10
Fimmtudagar: 14:00-15:30
Föstudagar: 13:45-15:45

– – – – – – – – – – – – – – – – – – – – – – –
Selfoss 10 4.flokkur
Þjálfarar: Margrét Lúðvigsdóttir og Linda Guðmundsdóttir
Æfingatímar:
Þriðjudagar: 17:30-19:00 DANS
Miðvikudagar: 17:00-19:00
Fimmtudagar: 15:30-17:30

– – – – – – – – – – – – – – – – – – – – – – –
Selfoss 11 4.flokkur
Þjálfarar: María Maronsdóttir, Anna Lind Friðriksdóttir og Silja Sigríður Þorsteinsd.
Æfingatímar:
Mánudagar: 17:45-19:15
Þriðjudagar: 14:30-16:30
Miðvikudagar: 16:30-18:30 hluti hóps
Fimmtudagar: 16:00-18:00 hlutii hóps

– – – – – – – – – – – – – – – – – – – – – –
Selfoss 21
Þjálfarar: Mads Pind Jensen og Margrét Lúðvigsdóttir
Æfingatímar:
Þriðjudagar: 15:15-17:15
Miðvikudagar: 16:30-18:30
Föstudagar: 15:30-17:30
Laugardagar: 10:30-12:00 DANS

– – – – – – – – – – – – – – – – – – – – –

Selfoss 22
Þjálfarar: Mads Pind Jensen og Margrét Lúðvigsdóttir
Æfingatímar:
Þriðjudagar: 13:45-17:15
Miðvikudagar: 14:30-16:30
Föstudagar: 13:45-15:45